Hack game miễn phí
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm
Display results as :
Advanced Search
Like/Tweet
HƯỚNG DẪN CÁCH LIKE VÀ SHARE WEB ĐỂ NHẬN LINK TẢI BẢN HACK MIỄN PHÍ LZK6mSi
Keywords

September 2024
MonTueWedThuFriSatSun
      1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
30      

Calendar

Top posting users this week
44 Số bài - 31%
15 Số bài - 11%
13 Số bài - 9%
13 Số bài - 9%
11 Số bài - 8%
10 Số bài - 7%
10 Số bài - 7%
9 Số bài - 6%
8 Số bài - 6%
8 Số bài - 6%
Go down
Admin
Admin
http://gamei.forumvi.com

HƯỚNG DẪN CÁCH LIKE VÀ SHARE WEB ĐỂ NHẬN LINK TẢI BẢN HACK MIỄN PHÍ Empty HƯỚNG DẪN CÁCH LIKE VÀ SHARE WEB ĐỂ NHẬN LINK TẢI BẢN HACK MIỄN PHÍ

Thu Sep 12, 2024 5:57 pm
CHÀO CÁC BẠN HIỆN BÊN MÌNH CÓ CUNG CẤP MỘT SỐ KEY MIỄN PHÍ Ở TẤT CẢ CÁC BẢN HACK, SAU ĐÂY MÌNH XẼ HƯỚNG DẪN ANH EM CÁCH LIKE VÀ SHARE ĐỂ NHẬN LINK TẢI BẢN HACK MIỄN PHÍ (SỐ LƯỢNG CÓ HẠN)

Hiện bên web có tặng link bản hack miễn phí xài thử cho một số bản hack mới ra mắt, các bạn hãy nhanh tay " Like + share " để nhận ngay ưu đãi này nhé, sau đây mình xẽ hướng dẫn anh em đơn giản nhất, mình lấy ví dụ là  "Hack Ghost Story: Thiện Nữ" các game khác anh em làm tương tự nha!
Trường hợp 1: Nếu bạn đang xài máy tính
Bước 1: Các bạn nhìn bên góc trái màn hình như hình bên dưới, có biểu tưởng nút " like " các bạn ấn vào là các bạn đã like bài viết rồi đấy nhé ^^!

HƯỚNG DẪN CÁCH LIKE VÀ SHARE WEB ĐỂ NHẬN LINK TẢI BẢN HACK MIỄN PHÍ Untitled1

Bước 2: Các bạn nhìn phía trên góc phải màn hình có chữ " Share" các bạn lick vào, nó xẽ hiện lên các hình thức "share" như bên dưới, các bạn click vào biểu tượng face book để share
HƯỚNG DẪN CÁCH LIKE VÀ SHARE WEB ĐỂ NHẬN LINK TẢI BẢN HACK MIỄN PHÍ Untitled2
Lưu ý: các bạn nhớ chỉnh chế độ công khai, sau đó ấn " Chia sẻ " để hoàn thành!
HƯỚNG DẪN CÁCH LIKE VÀ SHARE WEB ĐỂ NHẬN LINK TẢI BẢN HACK MIỄN PHÍ 3

các bạn load lại bài viết và đợi tâm 1 -3 phút link miễn phí xẽ hiện lên, các bạn tải về xài là ok nha!

Trường hợp 2: Nếu bạn đang xài điện thoại

Bước 1: các bạn click vào biểu tượng dấu 3 gạch hoặc chấm bên phía góc trên cùng bên phải như hình
HƯỚNG DẪN CÁCH LIKE VÀ SHARE WEB ĐỂ NHẬN LINK TẢI BẢN HACK MIỄN PHÍ Untitled5

Bước 2: sau khi click vào dấu 3 chấm nó xẽ hiện 1 bảng như hình, các bạn chọn hình chiếc máy tính để chuyển giao diện về phiên bản máy tính, sau đó các bạn làm như bước dành cho máy tính ở phía trên là được nhé
HƯỚNG DẪN CÁCH LIKE VÀ SHARE WEB ĐỂ NHẬN LINK TẢI BẢN HACK MIỄN PHÍ Untitled6

chúc các bạn thành công!
CÁC BẠN LƯU Ý, KEY MIỄN PHÍ LÀ CÓ HẠN, CÁC BẠN HÃY BỚT CHÚT THỜI GIAN ĐỂ LIKE VÀ SHARE NHẰM ỦNG HỘ WEB RA NHIỀU PHIÊN BẢN MỚI HAY HƠN VÀ NHIỀU HACK GAME MỚI HƠN NHÉ!

Daica and bmtltnl94 like this post